Máy in laser đen trắng đa chức năng Brother MFC-B7810DW thuộc dòng sản phẩm Toner Box đột phá, là giải pháp tối ưu cho doanh nghiệp muốn tối thiểu hóa chi phí in ấn. Thiết bị tích hợp toàn diện 4 tính năng trong 1 bao gồm: In, Copy, Scan và Fax. Với tốc độ in mạnh mẽ lên đến 34 trang/phút và khả năng in hai mặt tự động, máy giúp tăng tốc hiệu suất công việc đáng kể. Khay nạp tài liệu tự động (ADF) 50 tờ cho phép xử lý tài liệu đa trang nhanh chóng. Kết hợp cùng kết nối Wi-Fi băng tần kép tiện lợi, máy mang lại trải nghiệm làm việc linh hoạt, mượt mà và bảo mật.
| Thông số | Chi tiết |
| Loại máy in | Máy in Laser đen trắng đa chức năng (In, Copy, Scan, Fax) |
| Dòng sản phẩm | Toner Box (Hộp mực dung lượng lớn, giá rẻ) |
| Tốc độ in / copy (A4) | Lên đến 34 trang/phút |
| In hai mặt | Tự động (Khổ A4) |
| Độ phân giải in | Khả năng xử lý chất lượng tối đa lên đến 1.200 x 1.200 dpi |
| Khay nạp tài liệu tự động (ADF) | 50 tờ |
| Khay nạp giấy tiêu chuẩn | 250 tờ | Khe nạp thủ công: 1 tờ |
| Khay chứa giấy ra | 120 tờ (Mặt úp xuống) |
| Bộ nhớ thiết bị | 256 MB |
| Màn hình hiển thị | LCD 2 dòng (16 ký tự) |
| Cổng kết nối | USB 2.0, Ethernet (LAN), Wi-Fi (2.4GHz & 5GHz), Wi-Fi Direct |
| In ấn di động | Brother Mobile Connect, AirPrint, Mopria |
| Mã hộp mực sử dụng | TN-B027 (Dung lượng khoảng 2.600 trang độ phủ 5%) |
| Kích thước | 410 mm × 399 mm × 319 mm |
| Trọng lượng | 11.8 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.