Máy in laser đen trắng đa chức năng HP LaserJet MFP M236dw là giải pháp làm việc hiệu quả, được thiết kế nhỏ gọn, phù hợp cho các văn phòng vừa, nhỏ hoặc hộ gia đình. Thiết bị tích hợp đầy đủ ba tính năng cốt lõi: In, Copy và Scan. Với tốc độ in nhanh chóng lên đến 29 trang/phút và khả năng in hai mặt tự động, máy giúp người dùng tiết kiệm tối đa thời gian lẫn chi phí giấy. Bên cạnh đó, việc tích hợp kết nối Wi-Fi băng tần kép ổn định cho phép in ấn không dây dễ dàng từ điện thoại hoặc máy tính bảng qua ứng dụng HP Smart, tối ưu hóa mọi quy trình làm việc.
| Thông số | Chi tiết |
| Loại máy in | Máy in Laser đen trắng đa chức năng (In, Copy, Scan) |
| Tốc độ in (A4) | Lên đến 29 trang/phút |
| In hai mặt | Tự động (Duplex) |
| Độ phân giải in | Lên đến 600 x 600 dpi |
| Khay nạp tài liệu | Khay kính phẳng (Flatbed) - Không có khay ADF |
| Khay nạp giấy tiêu chuẩn | 150 tờ |
| Khay chứa giấy ra | 100 tờ |
| Bộ nhớ thiết bị | 64 MB |
| Màn hình hiển thị | LCD biểu tượng 1.27 inch |
| Cổng kết nối | USB 2.0 Hi-Speed, Fast Ethernet (LAN), Wi-Fi 802.11b/g/n (2.4/5GHz), Wi-Fi Direct |
| In ấn di động | HP Smart App, Apple AirPrint, Mopria Certified |
| Chu kỳ hoạt động tháng | Lên đến 20.000 trang (Khuyến nghị: 200 - 2.000 trang) |
| Mã hộp mực sử dụng | HP 136A Black (W1360A ~1.150 trang) hoặc HP 136X (W1360X ~2.600 trang) |
| Kích thước | 368.0 mm × 298.6 mm × 241.9 mm |
| Trọng lượng | 7.6 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.