Máy in laser màu Brother HL-L3240CDW là giải pháp in ấn đơn năng hiệu suất cao, lý tưởng cho các văn phòng hiện đại. Sở hữu công nghệ LED tiên tiến, máy mang lại chất lượng bản in màu sắc sống động, sắc nét đến từng chi tiết. Thiết bị tối ưu hóa chi phí và thời gian nhờ tính năng in hai mặt tự động cùng tốc độ xử lý nhanh chóng lên đến 26 trang mỗi phút. Ngoài ra, việc tích hợp linh hoạt các kết nối từ mạng dây, Wi-Fi băng tần kép cho đến in ấn di động giúp đơn giản hóa mọi quy trình làm việc, đảm bảo vận hành trơn tru và bảo mật tối đa cho doanh nghiệp.

| Thông số | Chi tiết |
| Loại máy in | Máy in laser màu / LED đơn năng |
| Tốc độ in (A4) | Khổ A4: Lên đến 26 trang/phút (Đen trắng & Màu) |
| In hai mặt | Tự động (Khổ A4) |
| Độ phân giải | 600 x 600 dpi, chất lượng tối đa 2.400 dpi (600 x 2.400 dpi) |
| Bộ nhớ thiết bị | 256 MB |
| Khay nạp giấy | Khay tiêu chuẩn: 250 tờ | Khe nạp thủ công: 1 tờ |
| Khay chứa giấy ra | 150 tờ (Mặt úp xuống) |
| Cổng kết nối | USB 2.0, Gigabit Ethernet (LAN), Wi-Fi (2.4GHz & 5GHz), Wi-Fi Direct |
| In ấn di động | Mobile Connect, AirPrint, Mopria |
| Màn hình hiển thị | LCD 1 dòng (16 ký tự) |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11, Windows Server (2012 - 2022), macOS, Linux |
| Kích thước | 399 mm × 399 mm × 239 mm |
| Trọng lượng | 15.4 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.