Máy in laser màu Brother HL-L3280CDW là sự lựa chọn tối ưu cho các văn phòng vừa và nhỏ nhờ hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế nhỏ gọn. Với tốc độ in nhanh chóng lên đến 26 trang/phút cho cả bản in trắng đen và màu, thiết bị giúp tăng tốc quy trình làm việc đáng kể. Máy hỗ trợ tính năng in hai mặt tự động tiện lợi, giúp tiết kiệm giấy và bảo vệ môi trường. Điểm nhấn vượt trội là màn hình cảm ứng màu 2.7 inch trực quan cùng hệ thống kết nối đa dạng từ Wi-Fi băng tần kép, Ethernet đến in ấn di động, mang lại trải nghiệm vận hành linh hoạt, mượt mà và bảo mật.

| Thông số | Chi tiết |
| Loại máy in | Máy in laser màu / LED đơn năng |
| Tốc độ in (A4) | Lên đến 26 trang/phút (Đen trắng & Màu) |
| In hai mặt | Tự động (Khổ A4) |
| Độ phân giải | Khả năng xử lý chất lượng lên đến 2.400 dpi (600 x 2.400 dpi) |
| Màn hình điều khiển | Cảm ứng màu LCD 2.7 inch (6.8 cm) |
| Bộ nhớ thiết bị | 512 MB |
| Khay nạp giấy | Khay tiêu chuẩn: 250 tờ | Khe nạp thủ công: 1 tờ |
| Khay chứa giấy ra | 150 tờ (Mặt úp xuống) |
| Cổng kết nối | USB 2.0, Gigabit Ethernet (10Base-T/100Base-TX/1000Base-T), Wi-Fi (2.4GHz & 5GHz), Wi-Fi Direct |
| In ấn di động | Brother Mobile Connect, AirPrint, Mopria |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11, Windows Server, macOS, Linux |
| Kích thước | 399 mm × 399 mm × 274 mm |
| Trọng lượng | 15.4 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.