Máy in phun màu đơn năng Epson EcoTank L1210 là giải pháp in ấn nhỏ gọn và siêu tiết kiệm, hướng tới đối tượng học sinh, sinh viên và các văn phòng quy mô nhỏ.
Thiết bị sở hữu hệ thống bình mực liên tục chính hãng tích hợp thông minh ở mặt trước giúp chống tràn và châm mực dễ dàng. Với công nghệ in không nhiệt Heat-Free độc quyền, Epson L1210 không chỉ tối ưu hóa lượng điện năng tiêu thụ mà còn đảm bảo độ bền bỉ cao cho đầu in. Máy mang lại chất lượng bản in sắc nét, màu sắc tươi sáng cùng chi phí trên mỗi trang in cực kỳ rẻ.
| Đặc tính | Thông số kỹ thuật |
| Loại máy in | Máy in phun màu đơn năng |
| Hệ thống mực | EcoTank (Bình mực đổ liên tục chính hãng) |
| Tốc độ in (A4) | 33 trang/phút (Đen trắng), 15 trang/phút (Màu) |
| Độ phân giải tối đa | 5760 x 1440 dpi |
| In ảnh tràn viền | Có (Hỗ trợ khổ lên đến 4R / 10 x 15 cm) |
| Khay nạp giấy | Khay sau tối đa 100 tờ (Giấy thường A4) |
| Mực in sử dụng | Mã mực Epson 003 (Đen: ~4.500 trang; Màu: ~7.500 trang) |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Kích thước (R x S x C) | 375 x 347 x 169 mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 2,8 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.