Máy quét tài liệu chuyên dụng Brother ADS-4700W là giải pháp số hóa tài liệu cao cấp, được thiết kế hoàn hảo cho các doanh nghiệp có nhu cầu lưu trữ lớn và bảo mật cao. Thiết bị sở hữu tốc độ quét vượt trội lên đến 40 tờ/phút (80 hình/phút khi quét hai mặt tự động), giúp xử lý hồ sơ nhanh chóng. Điểm nhấn của máy là màn hình cảm ứng màu 4.3 inch trực quan, cho phép tạo các phím tắt tiện lợi để quét trực tiếp đến các dịch vụ đám mây hoặc email. Với kết nối Wi-Fi băng tần kép và mạng LAN, việc chia sẻ dữ liệu trong văn phòng trở nên linh hoạt và dễ dàng hơn bao giờ hết.
| Thông số | Chi tiết |
| Loại máy scan | Máy quét tài liệu để bàn chuyên dụng (Desktop Document Scanner) |
| Cơ chế quét | Quét hai mặt tự động một lần chuyền (Duplex Single-pass) |
| Tốc độ quét (A4) | Lên đến 40 trang/phút (Trắng đen & Màu) | 80 hình/phút (Quét 2 mặt) |
| Khay nạp tài liệu (ADF) | 80 tờ |
| Màn hình điều khiển | Cảm ứng màu LCD 4.3 inch (10.9 cm) |
| Độ phân giải | Quang học: Lên đến 600 x 600 dpi | Nội suy: Lên đến 1.200 x 1.200 dpi |
| Công suất quét ngày | Lên đến 6.000 trang / ngày |
| Cổng kết nối | SuperSpeed USB 3.0, Wi-Fi (2.4GHz & 5GHz), Wired LAN (Ethernet), Wi-Fi Direct |
| Quét trực tiếp đến (Scan-to) | PC, Email, FTP/SFTP, Network, USB Flash Drive, Cloud Services (OneDrive, Google Drive, Dropbox...) |
| Định dạng tập tin xuất | PDF (Tách trang, Nhiều trang, Bảo mật, Tìm kiếm được - Searchable), JPEG, TIFF, PNG |
| Tính năng nâng cao | Nhận diện nạp giấy kép bằng sóng siêu âm, tự động xóa trang trống, chỉnh thẳng tài liệu, tách phông nền |
| Kích thước | 299.5 mm × 215.9 mm × 190.5 mm |
| Trọng lượng | 2.75 kg |
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn tiếp tục mua hàng: Bấm vào phần tiếp tục mua hàng để lựa chọn thêm sản phẩm vào giỏ hàng
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Nếu bạn đã có tài khoản vui lòng nhập thông tin tên đăng nhập là email và mật khẩu vào mục đã có tài khoản trên hệ thống
Nếu bạn chưa có tài khoản và muốn đăng ký tài khoản vui lòng điền các thông tin cá nhân để tiếp tục đăng ký tài khoản. Khi có tài khoản bạn sẽ dễ dàng theo dõi được đơn hàng của mình
Nếu bạn muốn mua hàng mà không cần tài khoản vui lòng nhấp chuột vào mục đặt hàng không cần tài khoản
Bước 4: Điền các thông tin của bạn để nhận đơn hàng, lựa chọn hình thức thanh toán và vận chuyển cho đơn hàng của mình
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Sau khi nhận được đơn hàng bạn gửi chúng tôi sẽ liên hệ bằng cách gọi điện lại để xác nhận lại đơn hàng và địa chỉ của bạn.
Trân trọng cảm ơn.